Menu Close

สมัครสมาชิก แทงบอลออนไลน์

---หรือ---

ตารางบอล

โปรแกรมบอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลคืนนี้ ตารางฟุตบอล บอลวันพรุ่งนี้ บ้านบอลวันนี้ ตารางการแข่งขันฟุตบอล ดูตารางบอล ดูตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ตารางแข่งบอล โปรแกรมบอลคืนนี้ บ้านบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ตารางบอลล่วงหน้า ดูโปรแกรมบอล ฟุตบอลคืนนี้ บอลวันนี้ทุกลีก อัพเดทโปรแกรมการแข่งฟุตบอลตลอด 24 ชั่วโมง

ตารางบอลวันที่ 27 ม.ค. 2565

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

Australia
16:10
เวียดนาม
ญี่ปุ่น
17:00
China PR
เลบานอน
19:00
เกาหลีใต้
IR Iran
21:30
อิรัก
United Arab Emirates
22:00
ซีเรีย
ซาอุดีอาระเบีย
00:15
โอมาน

99474 World - Friendly International

อินโดนีเซีย
07:00
East Timor
Nicaragua
08:00
Guatemala
อินโดนีเซีย
18:00
Bangladesh
บาห์เรน
22:00
ยูกันดา

462 England - Premier League Cup

Southampton U23
19:00
Bournemouth U23

462 England - Premier League U18

Wolverhampton U18
20:00
Middlesbrough U18

462 England - Women's Super League

Arsenal W
02:30
Brighton W

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

คลับ บรูกก์
02:45
Union Saint-Gilloise

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
00:30
เฟเรนซ์วารอส

20 พรีเมียรา ลีกา

Estoril
03:15
Arouca

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:15
Junior
Unión Magdalena
04:00
Alianza Petrolera
Patriotas Boyacá
06:05
Independiente Medellín

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
08:00
Santa Tecla
Firpo
08:00
Isidro Metapán
Alianza
08:15
Chalatenango

99474 World - WC Qualification South America

เอกวาดอร์
04:00
บราซิล
ปารากวัย
06:00
อุรุกวัย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
08:05
Dorados
Universidad Guadalajara
08:05
Correcaminos UAT
Cimarrones de Sonora
10:05
Morelia

1320 Congo DR - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:00
JSK
Don Bosco
20:30
Sanga Balende
Renaissance
21:00
RCK

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
Kabwe Warriors

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Eagles
07:00
Devonshire Cougars
Devonshire Colts
07:00
PHC Zebras

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Odisha FC
21:00
Hyderabad

147 - CAF Confederations Cup

JS Kabylie
00:00
Royal Leopards

32 Spain - Tercera - Group 7

Atlético Madrid II
02:00
Villaverde-Boetticher

5 Brazil - Alagoano

CSA
06:00
Jacyobá

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
02:30
JC
Cliper
02:30
Peñarol

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
05:15
Barcelona BA

5 Brazil - Brasiliense

Taguatinga
01:30
Luziânia

5 Brazil - Carioca Serie A

ฟลาเมงโก
07:35
Portuguesa RJ
Madureira
01:30
Resende
Fluminense
06:30
Bangu

5 Brazil - Catarinense 1

Avaí
07:30
Chapecoense
Juventus SC
06:00
Marcílio Dias

5 Brazil - Cearense 1

Uniclinic
01:00
Pacajus
Ferroviário
01:30
Crato
Caucaia
02:00
Maracanã
Icasa
02:00
Iguatu

5 Brazil - Gaucho 1

Aimoré
07:30
Brasil de Pelotas
Ypiranga Erechim
05:00
São Luiz

5 Brazil - Paraense

Paysandu
07:30
Bragantino PA
Castanhal
01:30
Paragominas

5 Brazil - Paranaense 1

Maringá
07:30
Athletico PR
Londrina
07:30
Independiente FSJ
Cianorte
05:00
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
07:35
Ponte Preta
Mirassol
06:00
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

Primavera SP
01:00
Portuguesa

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
06:00
4 de Julho

5 Brazil - Sergipano

Lagarto
06:15
Frei Paulistano

2454 Albania - Albanian Cup

Dinamo Tirana
19:45
Partizani Tirana
Skënderbeu Korçë
22:45
Teuta Durrës

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

Leiknir Reykjavík
01:30
ÍA
Stjarnan
02:00
Breidablik

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
01:00
Juárez W
Puebla W
04:45
Pachuca W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting CP U23
00:00
Vizela U23

11240938 Asia - Asian Cup Women

Vietnam W
15:00
Myanmar W
ญี่ปุ่น W
15:00
เกาหลีใต้ W
ออสเตรเลีย W
21:00
ไทย W
Philippines W
21:00
Indonesia W

99474 World - Club Friendlies Women

Hoffenheim W
21:30
SC Sand W

99474 World - Club Friendlies 3

Inter Miami
07:30
Universitario
Estudiantes
07:45
San Lorenzo
ดินาโมเคียฟ
17:00
Bodø / Glimt
Karlsruher SC
18:00
Elversberg
Lokomotiv Plovdiv
19:00
Etar
Silkeborg
19:00
OB
Jablonec
19:00
Rostov
Slovan Liberec
19:00
Skendija 79
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:00
Bohemians 1905
FC Augsburg
20:00
Jahn Regensburg
FSV Mainz 05
20:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
Wisła Płock
21:00
ลูโดโกเรต์ส
Molde
21:00
F91 Dudelange
Górnik Łęczna
21:30
Novi Pazar
AIK
23:00
Sollentuna
Häcken
00:00
Fredrikstad
สปาร์ตัก มอสโก
06:00
สโลวาน บราติสลาวา
CSKA Sofia
06:00
České Budějovice
Teplice
06:00
Lviv
CSKA Sofia
06:00
Sturm Graz
Beroe
06:00
Dnipro-1
Metallurg Lipetsk
06:00
Chayka
เชอร์เวนา ซเวซดา
06:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Galway United
06:00
St Patrick's
Ilves
06:00
Klubi-04
Spartak Subotica
06:00
Cracovia Kraków

802 Israel - Liga Bet - South B

Maccabi Be'er Sheva
22:30
Maccabi Ironi Netivot
MS Jerusalem
00:30
Hapoel Segev Shalom
Hapoel Lod
01:00
Arad

ตารางบอลวันที่ 28ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
22:00
บอร์มัธ
ฟูลัม
22:00
แบล็กพูล
ฮัลล์ซิตี
22:00
สวอนซีซิตี
ลูตัน ทาวน์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
มิลล์วอลล์
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
บริสตอลซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
เรดิง
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
00:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
มอร์แคมป์
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
Cheltenham Town
22:00
วีแกนแอทเลติก
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Walsall
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Sutton United
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Swindon Town
Exeter City
22:00
Hartlepool United
Mansfield Town
22:00
Leyton Orient
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Barrow
Northampton Town
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Oldham Athletic
22:00
โรชเดล
Port Vale
22:00
สคันธอร์ป
Stevenage
22:00
Harrogate Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Eindhoven
00:45
MVV Maastricht
Excelsior
03:00
เอ็มเมน

49477 ไทยลีก

BG Pathum United
17:30
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Singha Chiangrai United
18:00
Police Tero FC
SCG Muangthong United
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Nongbua Pitchaya FC
19:00
True Bangkok United

49477 ไทยลีก 2

สุโขทัย เอฟซี
17:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
อุดรธานี เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
ขอนแก่น เอฟซี
18:30
แพร่ ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
Muangkan United
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Friendly International

เนปาล
18:00
มอริเชียส
คูเวต
23:30
Libya

99474 World - Club Friendlies 1

River Plate
05:00
Platense

462 England - National League

Barnet
22:00
Stockport County
Boreham Wood
22:00
King's Lynn Town
Bromley
22:00
Notts County
Dagenham & Redbridge
22:00
Halifax Town
Dover Athletic
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Wealdstone
Solihull Moors
22:00
Altrincham
Weymouth
22:00
Aldershot Town
Woking
22:00
Yeovil Town
Wrexham
22:00
Maidenhead United
Eastleigh
00:20
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Curzon Ashton
AFC Telford United
22:00
Bradford Park Avenue
Alfreton Town
22:00
Spennymoor Town
Boston United
22:00
Chester
Brackley Town
22:00
Farsley Celtic
Chorley
22:00
Hereford
Darlington
22:00
Kettering Town
Kidderminster Harriers
22:00
Gloucester City
Leamington
22:00
Blyth Spartans
Southport
22:00
Guiseley
York City
22:00
Gateshead

462 England - Premier League U18

Derby U18
19:00
Everton U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
22:00
Cray Wanderers
Carshalton Athletic
22:00
Cheshunt
Corinthian-Casuals
22:00
Worthing
East Thurrock United
22:00
Haringey Borough
Enfield Town
22:00
Margate
AFC Hornchurch
22:00
Lewes
Horsham
22:00
Bowers & Pitsea
Leatherhead
22:00
Bishop's Stortford
Merstham
22:00
Kingstonian
Potters Bar Town
22:00
Folkestone Invicta
Wingate & Finchley
22:00
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
22:00
Stowmarket Town
Basildon United
22:00
Maldon & Tiptree
Brentwood Town
22:00
Canvey Island
Bury Town
22:00
Dereham Town
Grays Athletic
22:00
Great Wakering Rovers
Hashtag United
22:00
Witham Town
Heybridge Swifts
22:00
Felixstowe & Walton United
Hullbridge Sports
22:00
Coggeshall Town
Tilbury
22:00
Romford

462 England - Non League Div One: Southern Central

Hertford Town
22:00
FC Romania
Bedford Town
22:00
Berkhamsted
Colney Heath
22:00
Aylesbury United
Harlow Town
22:00
Ware
AFC Kempston Rovers
22:00
Barton Rovers
Kidlington
22:00
Didcot Town
North Leigh
22:00
Thame
St Neots Town
22:00
Biggleswade
Waltham Abbey
22:00
Welwyn Garden City
Wantage Town
22:00
AFC Dunstable

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
22:00
Stalybridge Celtic
Basford United
22:00
Morpeth Town
Gainsborough Trinity
22:00
Stafford Rangers
Grantham Town
22:00
United of Manchester
Hyde United
22:00
Buxton
Lancaster City
22:00
Radcliffe Borough
Nantwich Town
22:00
Ashton United
South Shields
22:00
Matlock Town
Whitby Town
22:00
Warrington Town
Witton Albion
22:00
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
22:00
Biggleswade Town
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Stourbridge
Bromsgrove Sporting
22:00
Lowestoft Town
Hitchin Town
22:00
Hednesford Town
Leiston
22:00
Alvechurch
Nuneaton Town
22:00
Banbury United
Peterborough Sports
22:00
Stratford Town
Redditch United
22:00
Needham Market
Royston Town
22:00
St Ives Town
Tamworth
22:00
Rushall Olympic

38 Netherlands - Tweede Divisie

Volendam II
21:00
ASWH
Kozakken Boys
21:00
Noordwijk
Quick Boys
21:00
Excelsior Maassluis
Rijnsburgse Boys
21:00
IJsselmeervogels
Spakenburg
21:00
AFC
HHC
21:30
Katwijk
Jong Sparta
21:30
GVVV
Scheveningen
21:30
TEC

11 Germany - 3. Liga

Türkgücü-Ataspor
20:00
Havelse
Viktoria Berlin
20:00
Zwickau
Kaiserslautern
20:00
Hallescher FC
Wehen Wiesbaden
20:00
MSV Duisburg
Borussia Dortmund II
20:00
Osnabrück
Magdeburg
23:55
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nord

Heider SV
20:00
Weiche Flensburg
Altona 93
20:00
Drochtersen / Assel

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lokomotive Leipzig
19:00
Auerbach
Eilenburg
19:00
FSV Optik Rathenow
Chemnitzer FC
19:00
Lichtenberg
Fortuna Babelsberg
20:05
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
20:00
Rot Weiss Ahlen
Homberg
20:00
Rödinghausen
Preußen Münster
20:00
Wegberg-Beeck
Schalke 04 II
20:00
Sportfreunde Lotte
Lippstadt 08
20:00
Borussia M'gladbach II
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Alemannia Aachen
Uerdingen
20:00
Köln II
Bonner SC
20:00
Wiedenbrück
Wuppertaler SV
20:00
SV 1919 Straelen
Fortuna Köln
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
19:00
Leher TS
BTS Neustadt
19:00
Werder Bremen III
Aumund-Vegesack
20:00
Habenhauser FV
Borgfeld
23:00
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
20:00
Lohbrugge
Curslack-Neuengamme
20:00
Concordia

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

BSC Süd 05
19:00
Mecklenburg Schwerin
Rostocker FC
19:00
Ludwigsfelder FC

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Beerschot-Wilrijk
22:15
Zulte-Waregem
RFC Seraing
00:30
AS Eupen
Cercle Brugge
02:45
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Deinze
02:45
Excelsior Virton

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Slaven Koprivnica
Šibenik
23:05
Hajduk Split

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
22:00
AEK Larnaca
Anorthosis
00:00
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
19:30
Omonia Aradippou
Xylotympou
19:30
Alki Oroklini
Othellos
19:30
Ahironas
Karmiotissa
19:30
Anagennisi Deryneia
Ayia Napa
19:30
Enosis
Ermis
19:30
ASIL Lysi

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

ตูลูส
22:15
Versailles
Nancy
22:15
อาเมียงส์
แร็งส์
00:30
Bastia
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
มงต์เปลลิเย่ร์

17 France - National

Cholet
01:00
Créteil
Avranches
01:00
Le Mans
Concarneau
01:00
Orléans

125 Greece - Super League

Lamia
20:00
OFI
Ionikos
22:15
Atromitos
Panathinaikos
00:30
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
20:30
Zalaegerszegi TE
Debrecen
23:00
Várda SE
Honvéd
01:30
Gyirmót

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Katamon
20:00
Hapoel Be'er Sheva
Ashdod
22:30
Maccabi Tel Aviv
Hapoel Nazareth Illit
23:00
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Haifa
00:50
Beitar Jerusalem

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
20:00
Hibernians
Sliema Wanderers
22:00
Sirens
Balzan
00:00
Mosta

2756 Malta - First Division

San Gwann
20:00
Zejtun Corinthians
Tarxien Rainbows
20:00
Zebbug Rangers
Mqabba
00:00
Melita
Fgura United
00:00
St. Andrews

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
22:00
Linfield
Crusaders
22:00
Glenavon
Dungannon Swifts
22:00
Carrick Rangers
Glentoran
22:00
Warrenpoint Town
Larne
00:30
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
21:00
Ards
H&W Welders
22:00
Institute
Annagh United
22:00
Dergview
Ballyclare Comrades
22:00
Ballinamallard United
Loughgall
22:00
Knockbreda

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

เบนฟิกา
02:45
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

Voluntari
19:00
Gaz Metan Mediaş
Academica Clinceni
22:00
SSC Farul
Rapid Bucuresti
01:00
UTA Arad

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Ross County
19:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Aberdeen
22:00
St. Johnstone
เซลติก
22:00
Dundee United
Dundee
22:00
St. Mirren
Hearts
22:00
Motherwell
Hibernian
22:00
Livingston

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Partick Thistle
Hamilton Academical
22:00
Ayr United
Kilmarnock
22:00
Inverness CT
Queen of the South
22:00
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League One

Clyde
22:00
Alloa Athletic
Dumbarton
22:00
Cove Rangers
East Fife
22:00
Peterhead
Montrose
22:00
Falkirk
Queen's Park
22:00
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Cowdenbeath
Annan Athletic
22:00
Stirling Albion
Forfar Athletic
22:00
Edinburgh City
Kelty Hearts
22:00
Stranraer
Stenhousemuir
22:00
Elgin City

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
22:00
คิโรน่า
เออิบาร์
00:15
เอสดี ฮูเอสก้า
ลูโก
00:15
Burgos
เรอัล โอเบียโด้
03:00
อัลเมรีอา

62 Switzerland - Super League

Zürich
00:00
Servette
ยังบอยส์
02:30
ลูกาโน

515 Wales - Premier League

Connah's Quay
21:30
Barry Town United
Flint Town United
21:30
Cardiff MU

353 Colombia - Liga BetPlay

Cortuluá
02:00
Santa Fe
Rionegro Águilas
04:05
Once Caldas
Junior
06:10
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:00
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

ADR Jicaral
04:00
Santos de Guápiles

53128 Guatemala - Liga Nacional

Santa Lucia
04:00
Antigua GFC
Comunicaciones
06:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
09:00
Quiché
Deportivo Sanarate
02:00
Sacachispas
Comunicaciones II
04:00
Mixco
Aurora
04:00
Juventud Pinulteca

458 Mexico - Liga MX

Puebla
10:00
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
08:05
Tepatitlán de Morelos
Alebrijes
06:00
Morelia

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
20:30
JS Saoura
RC Arbaâ
20:30
RC Relizane
Tlemcen
20:30
MC Oran
Paradou AC
20:30
HB Chelghoum Laïd
Olympique Médéa
20:30
USM Alger
NC Magra
20:30
CR Belouizdad
ES Sétif
21:00
US Biskra
MC Alger
23:00
ASO Chlef

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Interclube
CD Lunda-Sul
21:00
Académica do Lobito
Recreativo do Libolo
21:00
Wiliete
Onze Bravos
21:00
Progresso
Desportivo Huíla
21:30
Sporting de Cabinda
Kabuscorp
22:00
Sagrada Esperança

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Bechem United

26833 Grenada - Premier Division

Eagles Super Strikers
02:30
Camerhogne
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:30
Hard Rock
Mt. Rich
02:30
Paradise
St. John's
02:30
Hurricanes
SAB Spartans
02:30
Chantimelle

1703 Guinea - Ligue 1

Hafia
06:00
Fello Star

1424 Morocco - Botola 2

Racing de Casablanca
21:30
Ittihad Khemisset
El Massira
21:30
Tihad Casablanca
AS Salé
21:30
Moghreb Tétouan
Chabab Atlas Khénifra
21:30
Raja Beni Mellal

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
20:00
Buildcon
Kansanshi Dynamos
20:00
Chambishi
Prison Leopards
20:00
Lusaka Dynamos
Green Buffaloes
20:00
Red Arrows
Konkola Blades
20:00
Zanaco

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Club II
02:30
Encamp

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
20:10
Masafi
Al Arabi
20:10
Masfut
Hatta
20:15
Al Thaid

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Wasl
20:15
Ajman
Al Nasr
22:45
Al Ittihad Kalba

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

ATK Mohun Bagan
21:00
East Bengal

153732 India - I-League

NEROCA
15:30
Arrows
Aizawl
18:00
Kenkre
Sreenidi Deccan
21:00
Churchill Brothers

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Braintree Town
Billericay Town
22:00
Dorking Wanderers
Chelmsford City
22:00
Chippenham Town
Concord Rangers
22:00
Maidstone United
Eastbourne Borough
22:00
Hemel Hempstead Town
Ebbsfleet United
22:00
Hampton & Richmond
Hungerford Town
22:00
Dulwich Hamlet
Oxford City
22:00
Havant & Waterlooville
St Albans City
22:00
Slough Town
Tonbridge Angels
22:00
Dartford

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ajax Amateurs
20:30
GOES
HSV Hoek
20:30
Lisse
Staphorst
20:30
Harkemase Boys
Barendrecht
20:30
VVOG
DVS '33
20:30
ODIN '59
Sportlust '46
21:00
Excelsior '31
Ter Leede
21:00
ACV
DOVO
21:00
SteDoCo
VVSB
00:00
Sparta Nijkerk

147 - Africa Cup of Nations

แกมเบีย
23:00
แคเมอรูน
บูร์กินาฟาโซ
02:00
ตูนิเซีย

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Meux
02:00
Couvin-Mariembourg
Rebecq
02:00
Ganshoren
US Givry
02:00
Jette
Tubize
02:00
RES Durbuy
La Louvière
02:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
00:00
Gullegem
Ronse
01:30
Oudenaarde
Dikkelvenne
01:30
Gent-Zeehaven
Ninove
01:30
Sparta Petegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Diegem Sport
21:00
KSC City Pirates
Hades
00:30
Eendracht Aalst
Hoogstraten
01:30
Cappellen
Lyra-Lierse Berlaar
01:30
Houtvenne
Berchem Sport
02:00
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
Torhout
Tempo Overijse
01:30
Anzegem
FC Lebbeke
02:00
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Weerstand Koersel
01:30
De Kempen
Diest
01:30
Zwarte Leeuw
Sint-Lenaarts
01:30
Esperanza Pelt
Wellen
01:30
Eendracht Termien
Berlaar-Heikant
01:30
Beringen
Racing Mechelen
02:00
Turnhout
Betekom
02:00
Nijlen
ลีลล์
02:00
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Union Namur
02:00
PAC Buzet

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
01:00
Oppuurs
Eendracht Zoersel
01:00
K. Kontich
Geel
02:00
Vorselaar
Ternesse
02:00
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Hoegaarden-Outgaarden
Huldenberg
02:00
Stade Bierbeek
Linden
02:00
Veltem

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
01:00
Torpedo Hasselt
Achel
01:30
Herk

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Longlier
02:00
Ethe Belmont
Aubange
02:00
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Grand-Leez
01:00
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
00:00
HO Kalken
Berlare
00:30
Drongen
Latem
01:30
Eendracht Zele

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Sparta Heestert
RC Lauwe
00:30
Diksmuide
Sassport Boezinge
00:30
Rumbeke
Oostnieuwkerke
01:00
Meulebeke

116 Cyprus - 3. Division

MEAP Nisou
19:30
EN THOI Lakatamia
Digenis Ypsonas
19:30
Iraklis Yerolakkou
Ethnikos Assias
19:30
Elia Lythrodonta
Kouris Erimi
19:30
Halkanoras
Omonia Psevda
19:30
Peyia
APEP
19:30
Digenis Morphou

17 France - CFA Group A

Caen II
21:00
Chateaubriant Voltigeurs
Saint-Malo
00:00
Stade Plabennec
Vannes
00:30
C' Chartres

17 France - CFA Group B

Épinal
22:00
Reims II
Belfort
23:00
Sainte Geneviève
Schiltigheim
23:00
Haguenau
Entente SSG
00:00
Auxerre II
St Maur Lusitanos
00:00
Bobigny
Fleury 91
00:00
Beauvais
Olympique St Quentin
00:00
Metz II

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
22:00
Jura Sud Foot
Toulon
23:00
Louhans-Cuiseaux
Saint-Priest
00:00
Aubagne
Fréjus St-Raphaël
00:00
Chasselay MDA
Martigues
00:00
Olympique Marseille II
Hyères
00:00
Grasse

17 France - CFA Group D

Le Puy F.43 Auvergne
22:00
Andrézieux
Béziers
00:00
Canet Roussillon

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Limonest
22:00
Clermont II
Thonon Évian
22:00
Velay
Vaulx
00:00
Aurillac Arpajon
Montlucon
00:00
Lyon Duchere II
Chambery
00:00
Moulins Football
Ain Sud
00:00
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Grandvillars
22:00
Sochaux II
Morteau Montlebon
00:00
Valdahon Vercel
Pontarlier
00:00
Racing Besançon

17 France - National 3: Bretagne

Dinan Léhon
00:00
Saint-Colomban Locmine
Lannion
00:00
Plouzane
Rennes II
00:00
TA Rennes
Saint-Pierre Milizac
00:00
Drapeau Fougères
Brest II
00:30
Guipry-Messac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
00:00
Chateauroux II

17 France - National 3: Grand-Est

Raon l'Etape
23:00
Biesheim
Troyes II
00:00
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

Feignies-Aulnoye
00:00
Vimy
Croix Football IC
00:00
Saint-Omer
Le Touquet
00:00
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

Dives-Cabourg
23:30
Le Havre II
Cherbourg
00:00
Oissel CMS
Vire
00:00
Avranches II

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
20:30
FeralpiSalò
Seregno
20:30
Fiorenzuola
AlbinoLeffe
20:30
Giana Erminio
Südtirol
20:30
Legnago Salus
Piacenza
20:30
Mantova
Virtus Verona
20:30
Pergolettese
Calcio Padova
20:30
Pro Patria
Pro Sesto
20:30
Renate
Lecco
20:30
Triestina
Trento Calcio 1921
21:00
Pro Vercelli

20 Portugal - 2. Division: Group A

Os Limianos
22:00
Vianense
Merelinense
22:00
Forjães SC
Vilaverdense
22:00
Pedras Salgadas
Camara de Lobos
23:00
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group B

Santa Marta Penaguião
22:00
Macedo Cavaleiros
Paredes
22:00
Berço
Vila Mea
22:00
Mirandela
AR São Martinho
22:00
Amarante
Tirsense
22:00
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group C

Espinho
22:00
Valadares Gaia
União de Coimbra
22:00
Santa Cruz de Alvarenga
Ferreira de Aves
22:00
Gouveia
Salgueiros
22:00
Leca
Gondomar
22:00
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group D

Uniao Idanhense
22:00
Condeixa
Sertanense
22:00
Vitória de Sernache
Marinhense
22:00
Praiense
Benfica Castelo Branco
22:00
Oleiros
Fontinhas
22:30
Peniche

20 Portugal - 2. Division: Group E

Coruchense
18:00
Rabo Peixe
CF Os Belenenses
22:00
O Elvas
Loures
22:00
Pero Pinheiro
Ideal
23:00
Operário

20 Portugal - 2. Division: Group F

Moncarapachense
22:00
Imortal Albufeira
Uniao Montemor
22:00
Olhanense
Juventude Evora
22:00
FC Barreirense
Pinhalnovense
22:00
Lagos
FC Serpa
22:00
Louletano

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
22:30
Polvorín
Ourense CF
22:30
Choco

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
22:00
Cartes
Cultural Guarnizo
22:00
Colindres
Escobedo
22:30
Selaya
Torina
22:30
Vimenor
Atlético Albericia
23:00
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

Deportivo Alaves II
21:30
Pasaia KE
Aurrera de Ondarroa
22:30
Uritarra
Beasain
22:30
Amurrio
Anaitasuna FT
23:00
Barakaldo
Durango
23:00
Urduliz
Portugalete
23:00
San Ignacio
Deusto
23:45
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 6

Hércules II
22:00
Roda
Jove Espanol
23:15
Beniganim
Acero
00:00
Silla

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
01:30
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
22:00
Atlético Tordesillas
UD Santa Marta
22:00
La Virgen del Camino
Mirandés II
22:00
Bembibre
Atlético Astorga
22:30
Salamanca II
Guijuelo
23:30
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 10

Cartaya
23:00
Gerena
Ceuta II
23:00
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

Mercadal
22:00
Son Veri
Felanitx
22:00
Platges de Calvià
Campos
22:00
San Rafael
Portmany
22:00
Soller
Manacor
22:30
Murense
Santanyi
22:30
Llosetense
Collerense
23:45
Poblense

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
18:00
Unión Sur Yaiza
Unión Viera
18:00
Herbania
Las Zocas
01:00
Tenerife II

32 Spain - Tercera - Group 15

Gares
22:00
Beti Onak
Cantolagua
22:00
Cortes
Subiza
22:00
Huarte
Pamplona
22:00
Avance Ezcabarte
Beti Kozkor
22:15
Murchante
Txantrea
23:00
Valle Egüés
Burladés
23:30
Azkoyen

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
22:00
CDFC La Calzada

32 Spain - Tercera - Group 17

Calamocha
22:00
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
22:30
Quintanar del Rey

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Bugsaşspor
17:00
Hendek Spor
Yıldırım Belediyesispor
17:00
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Bayrampaşaspor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Düzcespor
17:00
Şile Yıldızspor
Yomraspor
17:00
Kuşadasıspor
Yeni Altındağ BS
17:00
68 Aksaray Belediyespor
Çarşambaspor
17:00
Halide Edip Adıvar
Erzin Belediyespor
17:00
Kızılcabölükspor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Yeni Orduspor
17:00
Hacettepe
Elaziz Belediyespor
17:00
Kestelspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Fethiyespor
17:00
İçelspor
Karşıyaka
17:00
Mardin BB
Tepecikspor
17:00
Ceyhanspor
Modafenspor
17:00
Karabükspor

5 Brazil - Alagoano

CRB
03:00
Cruzeiro Arapiraca

5 Brazil - Amazonense

Manauara
02:30
Princesa Solimões
Operario AM
02:30
Amazonas
Manaus
02:30
São Raimundo AM

5 Brazil - Baiano 1

Jacuipense
02:00
Vitória

5 Brazil - Brasiliense

Capital Brasilia
01:30
Gama
Ceilândia
01:30
Brasília

5 Brazil - Copa do Nordeste

Campinense
02:00
Bahia
Sport Recife
03:45
Náutico
Sergipe
03:45
Ceará
Globo
06:00
Floresta

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
01:00
Espírito Santo
Real Noroeste
01:00
Desportiva ES
Serra
01:00
Nova Venécia

5 Brazil - Carioca Serie A

Portuguesa RJ
01:30
Audax Rio
Volta Redonda
04:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Catarinense 1

Concórdia Atlético Clube
02:30
Figueirense
Avaí
05:00
Barra do Garcas

5 Brazil - Gaucho 1

Brasil de Pelotas
02:30
Grêmio
Internacional
05:00
União RS

5 Brazil - Goiano 1

Goiás
02:20
Anápolis

5 Brazil - Maranhense

Pinheiro
03:00
Iape

5 Brazil - Matogrossense

Academia
02:30
União Rondonópolis
Operário Ltda
02:30
Grêmio Sorriso
Luverdense
04:00
Cuiabá
Dom Bosco
05:30
Acao Cuiaba

5 Brazil - Mineiro 1

Atlético Mineiro
02:30
Tombense

5 Brazil - Paraense

Caeté
01:30
Tapajós

5 Brazil - Paranaense 1

Maringá
05:00
Paraná
Azuriz
06:00
Londrina
Athletico PR
06:00
Independiente FSJ

5 Brazil - Paulista A1

Santos
21:00
Botafogo SP
São Bernardo
02:00
Palmeiras
Ferroviária
04:30
Água Santa
Ponte Preta
04:30
Inter de Limeira

5 Brazil - Paulista A2

São Caetano
01:00
Portuguesa Santista
Atibaia
01:00
Taubaté
XV de Piracicaba
03:00
CA Linense
Oeste
05:00
Velo Clube

5 Brazil - Paulista A3

Desportivo Brasil
01:00
Noroeste
Olímpia
01:00
Barretos
Rio Preto
01:00
Nacional SP
USAC
01:00
São José EC
Comercial
02:00
Sertãozinho

5 Brazil - Pernambucano 1

Caruaru City
02:30
Santa Cruz
Afogados
03:00
Vera Cruz

5 Brazil - Piauiense

Flamengo PI
02:00
Ríver
Oeirense
02:00
Corí-Sabbá

5 Brazil - Sergipano

Itabaiana
02:00
Boca Júnior

5 Brazil - Tocantinense

Gurupi
02:00
Bela Vista TO
Palmas
02:00
Nova Conquista
Tocantinópolis
02:00
Interporto
União Carmolandense
02:00
Capital FC

3347 San Marino - Campionato

Virtus
21:00
Faetano
Libertas
21:00
Tre Fiori
Juvenes / Dogana
21:00
Folgore
La Fiorita
21:00
Cosmos

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 1st Division

Shkumbini Peqin
19:30
Apolonia Fier
Besëlidhja Lezhë
19:30
Turbina Cërrik
Besa Kavajë
19:30
Pogradeci
Butrinti Sarandë
19:30
Korabi Peshkopi
Tomori Berat
19:30
Burreli
Tërbuni Pukë
19:30
Lushnja
Maliqi
19:30
Vora
Bylis Ballsh
19:30
Erzeni Shijak

98 Australia - Ffa Cup

เมลเบิร์น วิคตอรี
13:35
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
00:30
La Louvière Centre
Heist
02:00
Rupel Boom
Olympic Charleroi
02:00
Thes Sport

11 Germany - Junioren Bundesliga

Unterhaching U19
17:00
Darmstadt 98 U19
Freiburg U19
20:00
Hoffenheim U19

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
17:00
Napoli U19
Verona U19
17:00
Atalanta U19
Spal U19
19:00
Inter U19
Milan U19
21:00
Empoli U19
Torino U19
23:00
Juventus U19

251 Italy - Primavera 2

Cesena U19
17:00
Benevento U19
Reggina U19
17:00
Frosinone U19
Alessandria U19
20:30
Parma U19
Monza U19
20:30
Pordenone U19
Cremonese U19
20:30
Venezia U19
Lazio U19
20:30
Perugia U19
Ascoli U19
20:30
Salernitana U19
Pisa U19
20:30
Ternana U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Alsamu
20:00
Tubas
Shabab Al Am'ari
20:00
Shabab Al-Dhahiriya
Markaz Tulkarm
21:00
Jabal Al Mukaber

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Sigma Olomouc
21:00
Zbrojovka Brno

716 Nigeria - Npfl

Sunshine Stars
22:00
Lobi Stars

462 England - FA Cup Women

Nottingham Forest W
20:00
Manchester City W
Aston Villa W
20:00
Chelsea W

482134 Lesotho - Premier League

LMPS
17:00
Lifofane
Lesotho Defence Force
20:00
Lioli
Kick4Life
20:00
Lioli
Mazenod
20:00
LCS
Sefotha-Fotha
20:00
Matlama

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
20:00
V.Club Mokanda
Otôho d'Oyo
21:00
Diables Noirs
Étoile du Congo
22:00
Nouvelle Génération

32 Spain - Primera Division Women

Barcelona W
18:00
Real Betis W
Villarreal W
18:00
Real Sociedad W
Real Madrid W
23:00
Sevilla W

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
20:00
Club Brugge W
Zulte-Waregem W
22:00
St. Liege W

556 Belgium - 1st National Women

Wuustwezel W
20:30
OH Leuven II
Moldavo W
21:00
Chastre W
Eva's Tienen W
21:30
Standard Liège II W
Famkes Merkem W
22:00
Kontich W
Gent II W
23:00
Genk II W
Mechelen W
23:00
Voorwaarts Zwevezele W
Renaissance Mons 44 W
23:00
RFC de Liege W

17 France - Division 1 Women

Guingamp W
20:30
Bordeaux W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:00
Atlas W

98 Australia - W-League

Brisbane Roar W
13:05
Melbourne City W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Víkingur U19
20:00
Thróttur / SR U19
ÍR / Léttir U19
20:00
Fram / Úlfarnir U19
Valur / KH U19
23:00
Fjölnir / Vængir U19 II
Fylkir / Ellidi U19
00:00
KR / KV U19 II
KR / KV U19
01:00
Fjölnir / Vængir U19

614 Algeria - Algeria Youth League

NA Hussein Dey U21
16:00
JS Saoura U21
CS Constantine U21
21:00
JS Kabylie U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Estoril U23
22:00
Benfica U23
Marítimo U23
22:00
Académica U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Grindavík
18:00
Afturelding

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

León FF W
22:00
Deportivo La Coruña II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
21:00
Dungannon Swifts U20
Linfield U20
21:00
Coleraine U20
Portadown U20
21:00
Larne U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Glentoran U20

251 Italy - Coppa Italia Women

Como
18:00
Roma W
Empoli W
18:30
Fiorentina W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
00:00
Poitiers
Bordeaux II
00:00
Aviron Bayonnais
Anglet Genets
01:00
Cognac
Stade Bordelais
01:00
CA Neuville
Lège-Cap-Ferret
01:00
Niort II
Chatellerault
01:00
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
20:30
Narbonne
Nîmes II
00:00
Salinieres Aigues Mortes
Castanet
00:30
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Consolat Marseille
20:30
Cannes
Villefranche SJB
20:30
Rousset-Ste Victoire
Côte Bleue
20:30
Nice II
Lucciana
20:30
Istres
Mandelieu LN
20:30
Gazélec Ajaccio
Marseille Endoume Catalans
21:30
Corte
Ajaccio II
22:00
Furiani-Agliani

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
23:00
Team Rhino
Waa Banjul Football
23:00
Brikama United
Steve Biko
23:00
Marimoo

5724 Sierra Leone - Premier League

Bai Bureh Warriors
23:15
Kamboi Eagles
Bo Rangers
23:15
Ports Authority
Anti Drugs Strikers
23:15
Diamond Stars
East End Tigers
02:00
Police

99474 World - Club Friendlies Women

Kolbotn W
07:00
Øvrevoll Hosle W
Köln W
18:00
Duisburg W
Hammarby W
18:00
Älvsjö AIK W
Fortuna Hjorring W
18:30
LSK Kvinner W
KoldingQ W
19:00
Henstedt-Ulzburg W
Pitea W
19:45
Umea W
Bayer Leverkusen W
20:00
Meppen W
Eskilstuna United W
20:00
KIF Orebro W
Rosengard W
20:00
Køge
Häcken W
20:00
Lidköping W
B 93 W
20:00
Farum BK W

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
18:00
CFB Macau
Lun Lok
20:00
Casa de Portugal

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
22:00
Mons Calpe
Lions FC
00:30
Europa Point

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Grakcu Sai Mai United
15:30
Prime Bangkok
Army
15:30
Nonthaburi
Samut Prakan
15:30
Welfare Royal Air Force
Siam
15:30
Muangnont

99474 World - Club Friendlies 3

Ynergetyk-BDU
15:45
BATE
Třinec
16:30
Vítkovice
Opava
16:30
Uničov
Zlín
17:00
Senica
Varnsdorf
17:00
Teplice II
Vyškov
17:00
Slovan Rosice
Ústí nad Labem
17:00
Písek
Prostějov
17:00
Hanácká
Vlašim
17:00
Vysočina Jihlava
Gomel
17:00
Slavia
Kolding IF
17:00
Fredericia
Arka Gdynia
17:00
Bełchatów
Viktoria Plzeň
17:00
Sereď
First Vienna
17:00
Lisen
Frem
17:30
HIK
Eidsvold
18:00
Grorud
Polkowice
18:00
Ślęza Wrocław
Nykøbing
18:00
Næstved
Astoria Walldorf
18:00
Stuttgart II
Hamburger SV II
18:00
Pogon Szczecin II
Radomlje
18:00
Sturm Graz
Pohronie
18:00
Komárno
Hobro
18:00
Thisted
Örgryte
18:00
Vänersborgs IF
Oberneuland
19:00
Drochtersen / Assel
Augsburg II
19:00
Schwaben Augsburg
Norrby
19:00
Utsikten
Chernomorets Balchik
19:00
Cherno More
Djurgården
19:00
Metta / LU
Landskrona
19:00
IFK Malmö
AGF
19:00
Esbjerg
Jeddeloh
19:00
Beveren
Halmstad
19:00
Varberg BoIS
Wacker Burghausen
19:00
Vorwärts Steyr
โคเปนเฮเก้น
19:00
Flora
Nordsjælland
19:00
IFK Göteborg
Värnamo
19:00
Jönköpings Södra
Sparta Praha II
19:00
Loko Vltavín
VfB Lübeck
19:00
Bordesholm
Notodden
19:00
Follo
Eddersheim
19:00
FSV Frankfurt
Trelleborg
19:00
B 93
Zlaté Moravce
19:00
Podbrezová
Honka
19:15
Paide
Prostějov
19:15
Viktoria Otrokovice
Eggenfelden
19:30
Buchbach
Přepeře
19:30
Chrudim
FA 2000
19:45
Hillerød
Hannover 96 II
20:00
Holstein Kiel II
Illertissen
20:00
Göppinger SV
Start
20:00
Vindbjart
Pardubice
20:00
Dukla Praha
Schweinfurt
20:00
Kickers Offenbach
Grazer AK
20:00
Kalsdorf
Garching
20:00
1860 Rosenheim
Příbram
20:00
Králův Dvůr
Mainz 05 II
20:00
TSV Steinbach
Sirius
20:00
Hammarby
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:00
Wattens
Bayreuth
20:00
Karlburg
Nürnberg II
20:00
Seligenporten
Schalding-Heining
20:00
Osterhofen
Schwabmünchen
20:00
Rain / Lech
Eichede
20:00
LSK Hansa
Frisia Wilhelmshaven
20:00
Werder Bremen II
Degerfors
20:00
Skövde AIK
Brage
20:00
Sandviken
Moss
20:00
Sprint-Jeløy
Greuther Fürth II
20:30
Aalen
St. Pauli II
20:30
Eintracht Norderstedt
Homburg
20:30
Hertha Wiesbach
Celje
21:00
Torpedo Moskva
Čukarički
21:00
Alaniya Vladikavkaz
Waterford United
21:00
Dundalk
Baltika
21:00
Sochi
Mjällby
21:00
Olympic
Hittarp
21:00
Helsingborg
Bryne
21:00
Vard
Admira
22:00
Blau-Weiß Linz
Jazz
22:00
TPS
Longford Town
22:00
Derry City
Norrköping
22:00
Brommapojkarna
Maribor
23:00
Levski Sofia
Gorica
23:30
Sturm Graz
มอนทรีออล อิมแพ็ค
00:00
นิวยอร์กซิตี
Athlone Town
01:00
Drogheda United
Charlotte
01:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
ชิคาโก ไฟร์
01:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
แอลเอ แกลักซี
02:00
โตรอนโต้ เอฟซี
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
03:00
ลอสแอนเจลิส
Inter Miami
05:00
ดีซี ยูไนเต็ด
Defensor Sporting
05:15
Estudiantes
Górnik Łęczna
06:00
Motor Lublin
Slavia Sofia
06:00
Mura
Trenčín
06:00
Rohožník
Novi Pazar
06:00
Arsenal Tula
Fakel
06:00
Rabotnicki
FK Nizjni Novgorod
06:00
Dečić
Wanderers
06:00
River Plate
CSKA 1948 Sofia
06:00
Inhulets
Ural
06:00
Rodina Moskva

99474 World - Club Friendlies 4

Gleisdorf 09
18:00
SC Bruck an der Mur

1161 Scotland - Football League - Highland League

Brechin City
22:00
Nairn County
Buckie Thistle
22:00
Brora Rangers
Deveronvale
22:00
Clachnacuddin
Fraserburgh
22:00
Wick Academy
Huntly
22:00
Formartine United
Inverurie Loco Works
22:00
Fort William
Keith
22:00
Lossiemouth
Rothes
22:00
Strathspey Thistle
Turriff United
22:00
Forres Mechanics

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Pardinyes W
21:00
Balears W
Fontsanta Fatjó W
00:00
Sant Gabriel W
Transportes Alcaine II W
00:30
Collerense W
Sant Lluís W
02:00
Huesca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Monte W
22:00
Osasuna II W
Nueva Montaña W
23:00
Racing Santander II W
San Ignacio W
23:00
Real Sociedad II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Cacereño II W
22:00
Olympia Las Rozas W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Atlético Madrid III W
22:00
Torrelodones W
Logroño II W
22:30
Laurus W
Rayo Vallecano II W
00:00
Madrid III W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Peña la Amistad W
19:00
Fundación Tenerife W
Real Unión Tenerife II W
23:00
Achamán W
Puerto del Carmen W
00:00
Güímar W
Las Majoreras W
00:00
La Garita W
Unión Viera W
00:00
Orientación Marítima W
Llamoro W
03:00
Geneto del Teide W
San José Tablero W
06:00
Tarsa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Elche II W
23:00
Valencia II W
Levante II W
00:00
Mislata W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Nan
15:30
Kamphaeng Phet
Northern Tak United
15:30
อุทัยธานี เอฟซี

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Udon United
15:30
Ubon Ratchathani
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Yasothon
Surin Sugar
15:30
Huai Thalaeng United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Trang
15:30
Songkhla
Surat Thani FC
15:30
Patong City
Jalor City
16:00
Phattalung

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Banbueng
15:30
ACDC
Chanthaburi
16:00
Rayong United
Sa Kaeo City
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Chainat United
15:30
Kanjanapat Group
Samut Songkhram
15:30
Ang Thong

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Covadonga U19
22:00
Racing Santander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Córdoba U19
22:00
Sanluqueno U19
Real Betis U19
22:30
Jóvenes Promesas U19
Almería U19
22:45
Cádiz U19
Sporting Atlético U19
23:00
Atlético Jaén U19
Coria U19
23:30
El Ejido U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Trival Valderas U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
Leganés U19
22:00
Badajoz U19
La Cruz U19
22:00
Alcorcón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

San José U19
19:00
Las Palmas U19
Águilas SA U19
19:00
Unión Viera U19
Sobradillo U19
19:00
Huracán U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Roda U19
21:00
Conquense U19
Talavera U19
22:00
Alzira U19
La Nucía U19
22:00
Real Murcia U19
CF San José U19
22:00
FC Cartagena U19
Torre Levante U19
22:00
Albacete U19
Valencia U19
22:00
Kelme U19
Archena U19
22:30
Atlético Madrileño U19
Cartagena FC U19
23:00
Alboraya U19
Elche U19
00:30
Levante U19

802 Israel - Liga Bet - North A

Maccabi Ironi Yafia
16:30
Tzeirey Tamra
Ihud Bnei Mejdel Krum
17:30
Hapoel Tuba-Zangariyye

802 Israel - Liga Bet - South A

Beitar Kfar Saba Shlomi
00:30
Ironi Beit Dagan
Beitar Petah Tikva
06:00
Bnei Jaffa Ortodoxim

ตารางบอลวันที่ 29ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ดาร์บีเคาน์ตี
20:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
23:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

38 เอร์สเตอดีวีซี

วีวีวี เวนโล
18:15
FC Dordrecht
Almere City
20:30
Telstar
เอดีโอ เดน ฮาก
22:45
De Graafschap

49477 ไทยลีก

Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
PT Prachuap FC
Chonburi FC
18:00
Port FC
Ratchaburi Mitrphol FC
19:30
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

Raj Pracha
18:00
ราชนาวี เอฟซี
Lamphun Warrior
18:30
ระนอง ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ตราด เอฟซี
ระยอง เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Friendly International

อินโดนีเซีย
07:00
East Timor
Nicaragua
08:00
Belize
Belize
09:00
Guatemala
Guyana
03:30
Barbados

462 England - Wsl 2 Women

Crystal Palace W
21:00
Lewes W

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
20:30
De Treffers

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
19:00
1860 München
Meppen
20:00
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tasmania Berlin
19:00
Chemie Leipzig
Babelsberg
19:00
Hertha BSC II
BAK '07
19:00
Union Fürstenwalde
Altglienicke
19:00
Tennis Borussia

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
Blumenthaler SV
Hemelingen
20:00
Hastedt
Komet Arsten
20:00
Geestemünde
Union Bremen
21:00
OSC Bremerhaven
SFL Bremerhaven
21:30
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
16:45
Bramfelder SV
Niendorfer TSV
20:00
Rugenbergen
Union Tornesch
20:00
Buchholz
TSV Sasel
21:00
Dassendorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Celle
23:30
Hagen / ​Uthlede

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

CFC Hertha
19:00
Torgelower SV Greif

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Vllaznia Shkodër
Tirana
22:45
Kukësi

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Union Saint-Gilloise
19:30
Anderlecht
เกนท์
22:00
Antwerp
Standard Liège
00:30
Mechelen
Kortrijk
03:00
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
22:00
Westerlo
RWDM
02:00
Royal Excel Mouscron

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Hrvatski Dragovoljac
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
Rijeka

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
21:00
Doxa
Apollon
00:00
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Olympiada Lympion
19:30
Omonia 29is Maiou

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Bergerac
00:30
แซงต์ เอเตียน
Lens
03:00
โมนาโก

125 Greece - Super League

PAS Giannina
20:00
Apollon Smirnis
Panaitolikos
20:00
Aris
AEK Athens
22:15
Volos NFC
PAOK
00:30
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
19:00
MOL Vidi
Mezőkövesd-Zsóry
21:15
MTK
Újpest
02:00
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
19:00
Kecskemeti TE
Siófok
19:00
Ajka
Szolnoki MÁV
19:00
Budaörs
Pécsi MFC
19:00
Szentlőrinc SE
Győri ETO
19:00
Szombathelyi Haladás
Nyíregyháza Spartacus
19:00
Tiszakecske
Békéscsaba
19:00
Dorogi
III. Kerületi TUE
19:00
Szeged 2011
Csákvári TK
23:00
Budafoki MTE

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
01:00
Hapoel Hadera
Maccabi Netanya
01:30
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

Vicenza
20:30
Alessandria
ปาร์มา
20:30
Crotone
Cittadella
20:30
Cosenza

2756 Malta - Premier League

Hamrun Spartans
20:00
Floriana
Valletta
22:00
Gudja United
Birkirkara
00:00
Gzira United

2756 Malta - First Division

Swieqi
20:00
Senglea Athletic
St. George's
21:00
Vittoriosa Stars
Rabat Ajax
00:00
Marsaxlokk
Pietà Hotspurs
01:00
Luqa

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
22:30
Vitória SC
Portimonense
22:30
Tondela
บราก้า
01:00
Moreirense
ปอร์โต้
03:30
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
18:00
Academico Viseu
Nacional
18:00
Porto II
Rio Ave
19:45
Varzim
ชาเวช
21:00
Feirense
Sporting Covilhã
22:30
Vilafranquense
Académica
00:30
Leixões

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
19:00
Mioveni
U Craiova 1948
22:00
Argeş
Dinamo Bucureşti
01:00
FCSB

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
20:00
อัลกอร์กอน
FC Cartagena
22:00
Fuenlabrada
พัลมาส
00:15
Real Sociedad II
Mirandés
00:15
มาลากา
Ponferradina
03:00
เตเนริเฟ

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
20:15
St. Gallen
Luzern
22:30
บาเซิ่ล
Sion
22:30
Grasshopper

62 Switzerland - Challenge League

Wil
20:15
Vaduz
Winterthur
20:15
Kriens

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:15
Atlético Nacional
Patriotas Boyacá
02:00
Deportivo Pereira
Independiente Medellín
04:05
Deportivo Cali
América de Cali
06:10
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
07:00
Barranquilla
Leones FC
23:00
Boca Juniors de Cali
Real San Andres
03:00
Tigres

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
04:15
Jocoro
Municipal Limeño
04:15
Águila
Atletico Marte
04:15
Once Municipal
Isidro Metapán
04:15
CD Platense
Chalatenango
04:15
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Nueva Concepción
Solola
00:00
Municipal
Malacateco
01:00
Cobán Imperial
Guastatoya
04:00
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

Suchitepéquez
00:00
Siquinalá
Marquense
00:00
Xinabajul
Puerto San Jose
00:00
Plataneros
San Pedro
04:00
Deportivo Reu
Agua Blanca
04:00
Mictlán
Chimaltenango
04:00
Zacapa Tellioz

99474 World - WC Qualification Concacaf

Canada
03:05
สหรัฐอเมริกา
Panama
06:05
Jamaica

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
08:05
Cimarrones de Sonora
Celaya
10:05
Raya2
Tapatío
01:00
Tampico Madero

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
17:00
Royal AM

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
20:30
JS Kabylie

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:30
Petro de Luanda
1º de Agosto
23:00
Sporting de Benguela

1320 Congo DR - Super Ligue

Groupe Bazano
20:30
Sanga Balende

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
King Faisal
Wa All Stars
22:00
Eleven Wonders
Real Tamale
22:00
Karela
Berekum Chelsea
22:00
Accra Lions
WAFA
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama
22:00
Elmina Sharks
Ashanti Gold
22:00
Dreams

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
06:00
Ashanti GB

2568 Zambia - Super League

Green Eagles
20:00
Nkwazi

2931 Andorra - Primera División

Engordany
17:00
UE Santa Coloma
FC Santa Coloma
19:30
Inter Club d'Escaldes
Carroi
22:00
Atlètic Club d'Escaldes
Sant Julià
00:30
Ordino

2931 Andorra - 2. Division

Ranger's
17:00
Extremenya
Atlètic Amèrica
19:30
UE Sant Julia II
UE Sant Julia II
21:30
Jenlai
Penya Encarnada
22:00
Engordany II
UE Santa Coloma II
00:30
FC Santa Coloma II

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
20:10
Al Hamriyah
Al Bataeh
20:10
Al Fujairah
Al Ramms
20:10
Dibba Al Fujairah
City
20:15
Gulf Heroes

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
PHC Zebras
Somerset Trojans
02:00
Devonshire Colts
Southampton Rangers
02:00
X-Roads Warriors
St. George's Colts
02:00
North Village Rams
Devonshire Cougars
05:30
Dandy Town Hornets

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Kerala Blasters
21:00
Bengaluru

153732 India - I-League

Real Kashmir
15:30
Sudeva
Gokulam
18:00
Rajasthan FC
TRAU
21:00
Mohammedan

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
20:00
DEM
ADO '20
20:00
Blauw Geel '38
Dongen
20:00
Groene Ster
Hollandia
20:00
HSC '21
JOS Watergraafsmeer
20:00
HV & CV Quick
GVV Unitas
20:00
UNA
Gemert
20:00
Westlandia
EVV
20:30
OSS '20
OFC Oostzaan
20:30
USV Hercules

147 - Africa Cup of Nations

อียิปต์
22:00
โมร็อกโก
เซเนกัล
02:00
อิเควทอเรียลกินี

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Warnant
20:30
Solières Sport
Acren
21:00
Waremme
Verlaine
21:00
Hamoir

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Zelzate
20:30
Westhoek
Merelbeke
20:30
Lokeren-Temse
Voorwaarts Zwevezele
20:30
Olsa Brakel
RFC Wetteren
21:00
Toekomst Menen

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Spouwen-Mopertingen
20:30
Heur Tongeren
Pepingen-Halle
20:30
Olympia Wijgmaal
Bocholt
21:00
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Lochristi
20:30
Rhodienne-De Hoek
Voorde Appelterre
20:30
Eppegem
Jong Lede
20:30
Avanti
Erpe-Mere United
20:30
Svelta Melsele
VW Hamme
21:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
20:30
Rapid Symphorinois
Binche
20:30
Gosselies Sports
Aische
20:30
Braine
Jeunesse Tamines
20:30
Schaerbeek-Evere
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Ostiches
Tournai
21:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
20:30
Gouvy
Oppagne-Wéris
20:30
Aywaille
Mormont
20:30
Onhaye
Raeren-Eynatten
20:30
Wanze / Bas-Oha
Herstal
20:30
Rochefort
Marloie Sport
21:00
Richelle United
Habay-la-Neuve
21:00
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bornem
20:30
Rapid Leest
Berg en Dal
20:30
Retie
Bevel FC
20:30
Vosselaar
Kalmthout
21:00
Ranst

556 Belgium - Provincial-Brabant

Liedekerke
20:30
Wambeek
Bodegem Kapelle United
20:30
KV Tervuren-Duisburg
Borght-Humbeek
20:30
SC Aarschot
Sporting Kampenhout
20:30
Melsbroek
Nivellois
20:30
Genappe
Football Club Schaerbeek
20:30
Union Lasne-Ohain
Stade Everois
20:30
NSeth Berchem
Grez-Doiceau
20:30
Sportive Brainoise
Tubize II
20:30
Saint-Josse
BX Brussels
20:30
Ixelles
Léopold
20:30
Kosova Schaerbeek
Bertem-Leefdaal
21:00
Grimbergen
Sporting Bruxelles
21:00
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Solre-sur-Sambre
21:00
Excelsior Biévène
Ransart
21:00
Houdeng
Belœil
21:00
Péruwelz
Soignies Sports
21:00
Gilly
Montignies
21:00
Morlanwelz
Le Roeulx
21:00
Hornu
RAS Monceau
21:00
Molenbaix
Snef-Tyber
21:00
Antoing

556 Belgium - Provincial-Liege

Ster-Francorchamps
20:30
Malmundaria
Beaufays
20:30
La Calamine
FC Du Geer
20:30
Etoile de Faimes
Rechain
20:30
UCE Liège
Sprimont-Comblain II
20:30
Aubel
JS Fizoise
20:30
Jehaytois
Elsautoise
20:30
Pontisse Cite
Weywertz
20:30
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Limburg

Helson Helchteren
21:00
Groen Star Beek
Bregel Sport
21:00
Juve Hasselt
Schoonbeek-Beverst
21:00
Zepperen-Brustem
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Alken
Herkol
21:00
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
20:30
La Roche
RAC Saint-Mard
20:30
Florenville
Vaux-Noville
20:30
Bastogne
Meix-Devant-Virton
21:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

Condruzien
21:00
Malonne
Chevetogne
21:00
Flavion-Morialmé
Spy
21:00
Loyers
US Dinantaise
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Nismes
21:00
ES de la Molignée
Biesme
21:00
Meux II
Andennais
21:00
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Excelsior Mariakerke
21:00
SK Denderhoutem
Elene-Grotenberge
21:00
Dendermonde
Munkzwalm
21:00
Ardennen
St-Joris Sleidinge
21:00
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Roeselare Daisel
21:00
Wielsbeke
Blankenberge
21:00
Lauwe
Excelsior Zedelgem
21:00
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
19:30
AE Zakakiou

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
19:00
Hauts Lyonnais

17 France - National 3: Bretagne

Trégunc
21:00
Pontivy GSI
Stade Pontivy
21:00
Stade Briochin II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
21:00
Avoine OCC

17 France - National 3: Grand-Est

RC Epernay
20:30
Mulhouse

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Doxa Dramas
Nestos Chrisoupolis
20:00
Anagennisi Plagia
Antheias-Aristinou
20:00
Orfeas Xanthi
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Agrotikos Asteras
Aris Avato
20:00
Ethnikos Sochos
Pandramaikos
20:00
Apollon Paralimniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Diagoras Vrachneika
20:00
Ethnikos Skoulikadou
Panagriniakos
20:00
Anagennisi Artas
Aias Gastounis
20:00
Nafpaktiakos
Tilikratis
20:00
Amvrakikos Loutrou
Panegialios
20:00
PAO Vardas
Diavolitsi
20:00
Panachaiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Nea Artaki
20:00
Elassona
Atromitos Palamas
20:00
Iraklis Larissa
Thiseas Agria
20:00
Fikis
Atalanti
20:00
Ipato
Aetos Makrychoriou
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Amvrysseas
20:00
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
20:00
Kozani
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Makedonikos Neapolis
Agios Matthaios
20:00
Edessaikos
Iraklis Ampelokipon
20:00
Lefkimmi
Anagennisi Giannitsa
20:00
Thyella Sarakinoi
Pontion Karagiannion
20:00
Asteras Kalirachis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Aris Skalas
20:00
Charavgiakos
Panarkadikos
20:00
Ermionidas-Ermis
AE Mykonos
20:00
Agios Ierotheos
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermis Meligous
Ilioupoli
20:00
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Aris Soudas
20:00
AE Neapolis
PAO Rouf
20:00
Almyros Gaziou
Panionios
20:00
Anagennisi Ierapetra
Giouchtas
20:00
Poros
Atsalenios
20:00
Agios Nikolaos

251 Italy - Serie C: Girone B

Cesena
18:30
Olbia
Lucchese
20:30
Ancona
Fermana
20:30
Carrarese
Gubbio
20:30
Grosseto
Virtus Entella
20:30
Modena
Viterbese
20:30
Pescara
Montevarchi
20:30
Pontedera
Reggiana
20:30
Siena
Imolese
20:30
Teramo
Pistoiese
20:30
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
20:30
Bari 1908
ACR Messina
20:30
Picerno
Potenza Calcio
23:30
Avellino
Fidelis Andria
23:30
Campobasso
Catania
23:30
Catanzaro
Palermo
23:30
Nuova Monterosi
Latina
23:30
Taranto
Turris
23:30
Vibonese
Monopoli
23:30
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Saluzzo
Asti
20:30
Novara
Borgosesia
20:30
Chieri
Città di Varese
20:30
Lavagnese
Derthona
20:30
Vado
Pro Imperia
20:30
Gozzano
Ligorna
20:30
Fossano
RG Ticino
20:30
Casale
Sanremo
20:30
Caronnese
Sestri Levante
20:30
PDHAE

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Vis Nova Giussano
Olginatese
20:30
Folgore Caratese
Brusaporto
20:30
Real Calepina
Desenzano Calvina
20:30
Caravaggio
Casatese
20:30
Arconatese
Castellanzese
20:30
Leon
Crema
20:30
Sona
Legnano
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Pontisola
20:30
Adrense
Sangiuliano City
20:30
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Clodiense
Marignanese
20:30
Cartigliano
Este
20:30
Campodarsego
Spinea
20:30
Delta Calcio Rovigo
Union ArzignanoChiampo
20:30
Ambrosiana
Levico
20:30
Dolomiti Bellunesi
Luparense
20:30
Caldiero Terme
Mestre
20:30
Cjarlins Muzane
San Martino Speme
20:30
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Athletic Carpi
Borgo San Donnino
20:30
Mezzolara
Forlì
20:30
Alcione
Lentigione
20:30
Seravezza
Prato
20:30
Rimini
Progresso
20:30
Correggese
Ravenna
20:30
Real Forte Querceta
Sammaurese
20:30
Cavenago Fanfulla
Sasso Marconi
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Tritium
20:30
Aglianese

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:30
Poggibonsi
Cascina
20:30
Gavorrano
Flaminia
20:30
Pro Livorno
Lornano Badesse
20:30
Tiferno Lerchi
Montespaccato
20:30
Foligno
FC Rieti
20:30
Sangiovannese
Scandicci
20:30
Pianese
Sporting Trestina
20:30
Arezzo
Unipomezia
20:30
San Donato Tavarnelle

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
20:30
Vastogirardi
Castelnuovo Vomano
20:30
Pineto
Chieti
20:30
Nereto
Matese
20:30
Porto D' Ascoli
Montegiorgio
20:30
Aurora Alto Casertano
San Nicolò
20:30
Atletico
Tolentino
20:30
Recanatese
Vastese
20:30
Fano
Sambenedettese
20:30
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Vis Artena
Aprilia
20:30
Gladiator
Atletico Uri
20:30
Muravera
CynthiAlbalonga
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
SSC Giugliano
20:30
Sassari Torres
Lanusei
20:30
Arzachena
Insieme Formia
20:30
Team Nuova Florida
Real Monterotondo Scalo
20:30
Cassino
Latte Dolce
20:30
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
20:30
Francavilla
Casarano
20:30
Gravina
Città di Fasano
20:30
Audace Cerignola
Nola 1925
20:30
Casertana
San Giorgio
20:30
Virtus Matino
Molfetta Calcio
20:30
Lavello
Nocerina
20:30
Bisceglie
Rotonda
20:30
US Bitonto
Sorrento
20:30
Mariglianese
Team Altamura
20:30
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
San Luca
Castrovillari
20:30
Gelbison
Cittanova Interpiana
20:30
Acireale
Trapani 1905
20:30
Città Di Sant’Agata
Giarre
20:30
Portici
Santa Maria Cilento
20:30
Aversa Normanna
Rende
20:30
Cavese
Sancataldese
20:30
Paternò
Troina
20:30
Lamezia Terme
FC Messina
20:30
San Luca

20 Portugal - 2. Division: Group A

Marítimo II
23:00
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group E

Sacavenense
22:00
Sintrense

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
18:00
Silva
Sofán
18:00
Viveiro
Juvenil Ponteareas
22:30
Noia
Somozas
23:00
Estradense
Alondras
23:00
Rápido Bouzas
Barco
23:00
Villalbés

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
18:00
Sporting Gijon II
Llanes
18:00
Colunga
Covadonga
18:00
Caudal
Lenense
18:00
Langreo II
Navarro
18:00
Lealtad
Real Titánico
18:00
El San Martin
Gijon Industrial
18:00
Urraca
Real Oviedo II
22:00
Tuilla
Mosconia
22:15
Luarca
L'Entregu
23:00
Roces

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Noja
Castro
23:00
Textil Escudo
Naval
23:00
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:00
CD Vitoria
Basconia
17:15
Leioa
Beti Gazte
22:30
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
18:00
Figueres
L'Hospitalet
18:00
Grama
Granollers
18:00
Guineueta
Sant Andreu
18:30
San Cristobal
Olot
22:30
Manresa
Peralada